Shafine da ake bude dan wayar da kan mutane abubuwa wanda zai taimakesu a harkokin yau da kullum, mukan taimaka da abubuwa ta bangaren shawarwari, gyaran jiki, kwalliya da su Girke Girke

Matasa A Daina Raina Sana'a Ko Jari - Inji Jamila Ahmad Yakasai

Ya kamata matasa su daina raina sana’a ko jarin da zasu fara sana’a da shi, domin kuwa da ruwan ciki ake jan na rijiya, kuma da kadan-kadan jari yake zama babba, inji wata matsashiya mai sana’ar hijabi da kayan gumama, Malama Jamila Ahmad Yakasai.
Da take zantawa da wakiliyar DandliVoa, Malama Jamila ta ce takan bude dilar gwanjo ta kayan yara a hannu guda kuma tana dinka hijabai na mata da kananan yara duk a yunkurin zama mai dogaro da kai.
Ta kuma kara da cewa duk kuwa da wannan sana’ar ta bata hana mata neman ilimi ba, kuma babu takurawa a harkokinta na gida misali wajen lura da mai gida da ‘ya’yanta.
Daga karshe Jamila, ta ce tana koyawa matasa yadda ake dinka hijabi ba tare da ta karbi ko kabonsu ba.


mawallafi:

Shugaban kamfanin Duniyan Fasaha, kuma Babban Editan Mujallar Duniyan Fasaha, mutum ne mai son sanar da mutane abin da Allah ya sanar da shi game da fannoni masu yawa. Mai kokari ne a fannin ilimin, Computer, Web Design, gyaran jiki da sauransu.

No comments:

Post a Comment

TALLA

TALLA

Chanza harshe

Contact Form

Name

Email *

Message *